ผู้เขียน หัวข้อ: ถามไรหน่อยจิ่..........แบบ ด่วนๆเลยนะ  (อ่าน 2431 ครั้ง)

แป้ง....

• บุคคลทั่วไป
คืออยากทราบว่า ถ้าลงสาลิกาลิ้นทองกับ นะหน้าทองไปแล้วจะเป็นยังไงบ้างหรอ ?คือภายในเดือนหน้าจะไปกับเพื่อนๆ อ่ะแล้วก็การสักแบบน้ำมัน เป็นผู้หญิงควรสักอะไรอ่ะ
  ขอคำตอบแบบด่วนเลยนะ แล้วเสียค่าใช้จ่ายรึป่าวอ่ะ บอกหน่อยนะ...

powder

ตอบ: ถามไรหน่อยจิ่..........แบบ ด่วนๆเลยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ก.ค. 2549, 07:43:22 »
ขอแนะนำกูฏิพระอาจารย์ติ่ง จ้า

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ถามไรหน่อยจิ่..........แบบ ด่วนๆเลยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.ค. 2549, 08:51:05 »
แนะนำ อ. ติ่ง คร๊าบ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ก.ค. 2549, 09:50:23 »
อาจารย์ติ่งเลยครับ การันตี    มีค่าครู25 บาท ต้องเตรียมดอกไม้หรือพวงมาลัย ธูปเทียน หมากพูล บุหรี่ ไปด้วยครับ   สาริกา นะหน้าทอง เด่นทางเมตตา มหานิยม ครับ  ;D

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ก.ค. 2549, 09:04:06 »
 ;) ;) ;) พระอาจารย์ติ่ง แน่นอนที่สุดในด้านเมตตา มหานิยม คับ  ;) ;) ;)

แมวน้ำ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 ก.ค. 2549, 09:18:54 »
:015:พระอาจารย์ติ่งครับ
ค่าครู 25บาท
ค่าดอกไม้ ธูปเทียน หมากพลู บุหรี่ 50-70 บาท มีขายข้างกุฎิพระอาจารย์ติ่งครับ
สาริกา นะหน้าทอง - เมตตามหานิยม

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 ก.ค. 2549, 04:20:27 »
ไม่ว่าจะเป็นหญิงหรือชายเชินได้เลยคราบคุณ แป้ง ทาง วัดบางพระ ตอนรับทุกคน และทุกศาสนา เลยคราบ
สักได้ทังที่เป็น สี และ แบบ น้ำมันคราบ ต่างกันที่ สักสีจะมองเห็น สักน้ำมันจะ มองไม่เห็นเท่านั้นละคราบ............ค่าครู 25 บาทคราบ ดอกไม้ ธูปเทียน บุหรี่ มีว่างขายเป็นชุด ๆ ชุดละ 50 บาท ถ้าจะลง  นะหน้าทอง ก็บอกคน ขายดอกไม้ไปว่า เอา ชุดลงทอง เขาก็จะจัดมาให้เราเลย พร้อมกับ   ดอกไม้ ธูปเทียน บุหรี่ และแผ่นทอง ....มีทั้งชุดเล็ก และ ชุดใหญ่คราบ
....ชุดเล็ก 60 บาท ทอง 3แผ่น
....ชุดใหญ่ 100 บาท ทอง 9 แผ่น
**** ทื้ง 2 ชุดรวมมาให้ทั้ง  ดอกไม้ ธูปเทียน บุหรี่ ครบเลยคราบ.....ไม่ทราบว่าคุณ แป้ง อยู่ที่ไหนหรอคราบ   ถามหน่อย....
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 ก.ค. 2549, 04:39:26 »
 ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)สำหรับข้อห้ามต่างๆ เชิญดูที่กระทู้เก่าๆได้เลยนะคับ