หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

เรื่องของตัวยันต์ต่างๆ

<< < (2/5) > >>

ooo:
 :092:

ooo:
 :092: :092:

kkk:

:027: :027:

นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###):

--- อ้างจาก: waterman43 ที่ 07 ส.ค. 2549, 09:38:30 ---ไม่ต้องลงรูปลายสักหรอกนะครับ...ขอร้อง...ขนาดผู้ที่ไปสักเองยังต้องลุ้นแทบตายว่าอาจารย์จะให้ลายสักรูปอะไร...แล้วทำไมผู้อื่นถึงจะได้เห็นง่ายๆล่ะ...เอาเป็นแค่บอกว่าลายนี้มีความเด่นหรือดี ด้านใดบ้างก็พอแล้ว? (ของดีไม่ต้องโฆษณาหรอกครับ)

--- End quote ---

ไม่ได้คิดจะมาลงโฆษณา  ไรหรอกคราบ แค่อยากให้มีไว้สำหรับผู้ที่ได้เข้ามาเยี่ยมชม เว็บ ของ วัดเราได้ทำความเข้าใจเกี่ยวกับ ตัวยันต์ รู้ความหมาย และมีรูป ประกอบ ไม่เห็นจะเสียหายไรเลย ใครที่มาเยี่ยม ชม  เว็บ บางพระ ของเราก็จะได้ความรู้ไปในตัว.............

แสงเอ้ยเจ้า:
เห็นด้วยนะค่ะ ลงรูปประกอบ แล้วความหมายของแต่ละอย่าง ส่วนใครไปสักแล้ว พระอาจาร์ยจะให้อะไรนั่นคนละเรื่อง กับการลงรูปประกอบนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version