ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งกระทู้ใหม่และตอบกระทู้ไม่ได้  (อ่าน 12687 ครั้ง)

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
ผมพบปัญหาคือว่าล็อคอินเข้าใช้งานสามารถตั้งกระทู้ได้และตอบได้ พอตอบประมาณ2กระทู้ ไปอ่านหัวข้ออื่น ก็ไม่สามารถตอบกระทู้ได้
ต้องออกระบบแล้วเข้าใช้งานใหม่ครับ ไม่ทราบว่าสาเหตุเป็นที่คอมของผมหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอบ: ตั้งกระทู้ใหม่และตอบกระทู้ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ก.พ. 2552, 12:29:37 »
ปัญหาเกิดจากเมื่อวานตอนเช้า-สาย ได้มีการปรับแต่ง บำรุงรักษาระบบ

แต่ช่วงที่ปรับแต่ง บำรุงรักษาระบบ เน็ตเจ้ากรรรรรรมมม เน่าพอดี...แถมเน่านานจนลืม  :043:

ตอนนี้ได้แก้ปัญหานั้นแล้วครับ  :009:

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการแก้ปัญหาให้ลุล่วงไปด้วยดี  :114:

มิตรไมตรีที่มีให้กัน...  :090:

ทีมงานผู้ดูแล...  :001:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: ตั้งกระทู้ใหม่และตอบกระทู้ไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ก.พ. 2552, 12:34:51 »
ติดขัดบ้าง แต่ก็ไม่ใช่ปัญหา  เห็นใจผู้ดูแลครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ   :016:

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ก.พ. 2552, 12:42:47 »
มีคนใช้งานเยอะมากนะครับช่วงนี้ ได้ข่าวว่า 1-18 นี้ คนใช้เว็บเป็นแสน คนเลยนะครับ ดาต้าเบสอาจรวนได้

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ก.พ. 2552, 02:04:07 »
ติดขัดบ้าง แต่ก็ไม่ใช่ปัญหา  เห็นใจผู้ดูแลครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ   :016:
ขอบคุณ ทางทีมงานเวบของเรา ร่วมเป็นกำลังใจให้ด้วย :114: :090: :016:

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์หอมเชียง ของ วัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 08:34:35 »
อยากทราบว่าปัจจุบันนี้อาจารย์วัดบางพระท่านไหนสักยันต์หอมเชียงบ้างครับ
จากการเข้าดูใน Net ตามประวัติหลวงพ่อเปิ่นท่านสักให้เพียง 3 คน เท่านั้น
ส่วนตัวชอบยันต์ครูครับเพราะเป็นยันต์โบราณ ครับ
ท่านไหนทราบบ้างครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 :043:

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 10:48:32 »
อยากทราบว่าปัจจุบันนี้อาจารย์วัดบางพระท่านไหนสักยันต์หอมเชียงบ้างครับ
จากการเข้าดูใน Net ตามประวัติหลวงพ่อเปิ่นท่านสักให้เพียง 3 คน เท่านั้น
ส่วนตัวชอบยันต์ครูครับเพราะเป็นยันต์โบราณ ครับ
ท่านไหนทราบบ้างครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 :043:

หลวงพ่อต้อยสักครับ แต่แล้วแต่บุญพาวาสนาส่งนะครับ ไม่ได้สักให้ทุกคน ปกติผมสักน้ำมัน แต่ถ้าสักวันมีบุญจะได้ยันต์หอมเชียงก็ว่าจะสักหมึกครับ  :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 11:46:41 »
สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้ครับ :114:

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 12:11:19 »
เวปบอร์ดของวัดบางพระตั้งแต่ที่เป็นสมาชิกมาแทบไม่มีปัญหาเลยครับ  ผมต้องขอชมเชยทีมงานเวปบอร์ดที่ตั้งใจอุทิศเพื่อพระศาสนาอย่างเต็มที่ครับ

วันนี้อาจติดขัดบ้าง แต่ก็ผ่านไปด้วยดี 

ต้องขอบคุณทีมงานเวปบอร์ดวัดบางพระด้วยครับที่สรรค์สร้างเวปดีๆให้พวกเราชาววัดบางพระครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 12:31:09 »
ให้กำลังใจครับผม
ให้บอร์ดดีเป็นสังคมดีๆ ของชาววัดบางพระตลอดไป