ผู้เขียน หัวข้อ: ~@!~~อยากจะถาม ตะกรุดแควนคออ่าครับ=+อยากจะรู้ราคาบูชา+=พอจะบอกได้ไหมครับ  (อ่าน 1022 ครั้ง)

ออฟไลน์ prariwutboss

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยตอบที่นะครับ   พี่ผมจะไป ไหว้ครูแต่ผมไม่ได้ไป ว่าอยากจะรู้ ราคาบูชาอะครับ อยากได้มาแควนคอ กระรุณาที เน้อ :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
มีให้เลือกมากมาย เชิญครับ ลองไปทางกุฏิใหญ่ก่อนก็ได้ครับ สอบถามหลวงพี่ท่านเลยครับ ท่านใจดีตอบให้ครับผม  :089:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สอบถามได้โดยตรงที่วัดเลยครับ ได้ของแท้ไม่ต้องกลัวปลอม

และร่วมทำบุญกับทางวัดโดยตรง  โทร 034 389 333  วัดบางพระ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ

ออฟไลน์ prariwutboss

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบใจมากนะครับ ทำไมใจดีกานจังเลย เด๋วโทรไปสอบถาม ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับๆๆๆ