ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้ที่เคยสักกับอาจารย์หนวดครับ  (อ่าน 3172 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
มีใครเคยขอสักเสือกับอาจารย์หนวดบ้างครับ  คือผมอยากได้เสือคู่และอยากจะไปสักกับอาจารย์หนวดเพราะลายเส้นสวย  คม  สีเข้มดี(เพราะเคยสักยันต์แปดทิศกับอาจารย์หนวด)  ถามคนไยอะอาจารย์หนวดจะให้หรือไม่ครับ  หรือใครมียันต์รูปเสือฝีมืออาจารย์หนวด  ขอความกรุณาให้ผมดูด้วยครับ  ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เคยเห็นครับไข่ปลาละเอียดมากสวย เเต่ใช่เวลาครับ
เจ็บนานครับ ที่ลงรูปมิใช่สายบางพระครับเเต่เป็นสาย
หลวงพ่อกวย ลงให้ดูเฉยๆ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สุดยอดเลยครับ เสือของหลวงพ่อ
สักโดยตาหล่อนหรือเปล่าครับ แล้วสักมือหรือว่าเข็มเครือ่งครับผม
เพราะว่าตอนนี้ตาแกใช้เข็มไฟฟ้าสักแล้วน่ะครับ ตาแกไม่ค่อยดีใช้เข็มมือไม่ไหวครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
พระอาจารย์ต้อยท่านยังสักอยู่รึเปล่าครับ
แล้วอาจารย์หนวดท่านอยู่วัดวันไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ด้วยความเคารพครับ หลวงพี่ต้อยยังสักอยู่ครับ
ส่วนอาจารย์หนวดท่านจะมาช่วยสักที่กุติหลวงพี่ต้อย ทุกวันเสาร์น่ะครับถ้าจำไม่ผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2552, 05:51:59 โดย gottkung »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พระอาจารย์ต้อยท่านยังสักอยู่รึเปล่าครับ
แล้วอาจารย์หนวดท่านอยู่วัดวันไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ

หลวงพี่ต้อย ยังสักอยู่ ณ ปัจจุบัน จ้า  :016:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
หลวงพี่ต้อยท่านสักที่กุฏิที่เดิมครับ อาจารย์หนวดจะมาช่วยสักที่กุฏิหลวงพี่ต้อยในวันเสาร์และอาทิตย์

ถ้าไม่ได้เดินทางไปต่างประเทศ  สิ่งที่ต้องเตรียมมี ค่าครู 25 บาท ดอกไม้ธูปเทียน บุหรี่

กระทู้นี้เป็นรูปถ่ายลายสักฝีมืออาจารย์หนวดครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,6864.0.html

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ punpon

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามผู้ที่เคยสักกับอาจารย์หนวดครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มี.ค. 2552, 11:18:52 »