ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีภาพยันต์เก้ายอดบ้างครับ  (อ่าน 2950 ครั้ง)

ออฟไลน์ desperado

• ตติยะ

รบกวนด้วยครับพี่ๆ ผมอยากเห็นรูปยันต์เก้ายอดที่หลวงพี่ ญา สักให้น่ะคับ
          ไม่ทรราบว่าใครมีบ้างครับ    รบกวนช่วยตอบที่ นะครับ
ขอให้เหมือนเดิม

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ตอบ: ใครมีภาพยันต์เก้ายอดบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 พ.ย. 2549, 04:53:39 »
เข่่าไปดู กระทู่ ที่น้อง บี ตั้งเอาไว้แล้วกันคราบ เก้ายอด น่ะ หลังของผู้ หญิง สื่อ สีน้ำเงิน ละคราบใช่เลย อยู่ บนสุดคราบ ไปดูแล้วกัน
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
ตอบ: ใครมีภาพยันต์เก้ายอดบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ย. 2549, 06:22:50 »
บีมาตอบให้ จ้า ดูเองนะจ้า แต่ไม่ใช่หลวงพี่ญา เป็นของหลวงพี่แป๊ว อ่ะจ้า  :-*

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

davil01

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธ.ค. 2549, 11:19:47 »
ดีครับ

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธ.ค. 2549, 02:30:44 »
ยันต์ 9 ยอดใช่ของหลวงพี่แป๊ว แต่ยันต์ 8 ทิศ คงไม่ใช่ของหลวงพี่แป๊วไม่ทราบว่าเป็นของหลวงพี่อะไรครับคุณบี

Shot at 2007-06-26

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ธ.ค. 2549, 02:05:22 »
ยันต์ 9 ยอดใช่ของหลวงพี่แป๊ว แต่ยันต์ 8 ทิศ คงไม่ใช่ของหลวงพี่แป๊วไม่ทราบว่าเป็นของหลวงพี่อะไรครับคุณบี
9 ยอดเป็นหนึ่งในฝีมือของอ.แป๊ว

ส่วนแปดทิศเป็นผลงานชิ้นเอกของหลวงพี่ญาค่ะ