ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อยันต์ หนุมาน วัดโพธิ์เผือก จ.อยุธยา  (อ่าน 6808 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

เอามาให้พี่น้องสมาชิกได้ชมกัน จากข้อมูลถ้าจำไม่ผิดปลุกเสก พิธีเสาร์5 ที่ผ่านมาด้วยนะครับ

กราบมนัสการ และ ขอบพระคุณหลวงพี่ญา วัดบางพระมากครับ ที่เมตตาผมมาเสมอครับ  :054:  :054:  :054:

ขอบพระคุณพี่นนโองการ ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 2553, 12:59:02 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เสื้อสวยจังเลยครับ อยากได้มั่งจัง... :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากเลยครับ  ขอบคุณ.คุณเอ็มเมืองไร่ขิงที่นำมาให้ชมครับ  :016:  :053:

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
สวยคมชัดมาก ถ้าสักบนผิวหนังได้ชัดแบบนี้ก็แหล่มเลยค้าบพี่น้อง :015:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ

เอามาให้พี่น้องสมาชิกได้ชมกัน จากข้อมูลถ้าจำไม่ผิดปลุกเสก พิธีเสาร์5 ที่ผ่านมาด้วยนะครับ

กราบมนัสการ และ ขอบพระคุณหลวงพี่ญา วัดบางพระมากครับ ที่เมตตาผมมาเสมอครับ  :054:  :054:  :054:

ครับเมื่อวันอาทิตย์ที่9พค53ผมก็ไปกราบหลวงพี่ญามาครับท่านก็ให้ผมกับคุณเจมส์คนละตัวเหมือนกันครับกราบนมัสการหลวงพี่ญาด้วยนะครับ
ขอบพระคุณพี่นนโองการ ด้วยครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยงาม ดูขลังดีจริงๆครับ :015:

ออฟไลน์ KITTITUCH

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามมากครับเอ็ม ... ยินดีด้วยนะครับ ...  :114:

ออฟไลน์ guygra0000

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยากเอาไว้กลางหลัง หง่ะ :002:
[shake]"อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน เวลาเท่านั้นที่เป็นตัวตัดสินทุกอย่าง"[/shake]

ออฟไลน์ คjกระพัu_ชาตรี

• 0o0o
  • จตุตถะ
  • หนุมาน
    • MSN Messenger - minnn007_63@hotmail.com
    • อีเมล
ว้าวสวยมากครับ ขอบคุณที่นำมาฝากครับ
โทธุลีทง พุทธังสวหะ