ผู้เขียน หัวข้อ: จิ้งจก " ภาค 2 " ( พระอาจารย์ แป๊ว . . . ครับ )  (อ่าน 2305 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

จิ้งจกพระอาจารย์ แป๊ว. . . ครับ        :012:  

ต่อจากตอนที่แล้ว . . . ครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,17085.msg151056.html#msg151056

ขออภัยภาพไม่ค่อยชัดเท่าที่ควร ( มือถือเก่าไปหน่อย . . . ครับ )

ใครมีลงเพิ่มเติมได้เลย . . . ครับ  :047:

ป.ล

ยังถ่ายไม่ครบนะครับ ( ข้างหลังถ่ายไม่ถึง . . . ครับ )   . . .  41;

===========================================================================

===========================================================================

ศิษย์ขอกราบนอบน้อมบูชาพระคุณครู   :054:

( โปรดติดตามตอนต่อไปครับ ) . . .  :002:

----------------------------------------- โ ช ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ -----------------------------------------

06;

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2553, 01:29:06 โดย เซอร์ดอน »

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตอบ: จิ้งจก " ภาค 2 " ( พระอาจารย์ แป๊ว . . . ครับ )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ส.ค. 2553, 02:28:40 »
เยอะจริงๆครับ   และน่าอิจฉาจริงๆเลย  ผมมีกับเขาคู่เดียวเอง  ขอบคุณท่าน เซอร์ดอน ด้วยครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: จิ้งจก " ภาค 2 " ( พระอาจารย์ แป๊ว . . . ครับ )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ส.ค. 2553, 03:17:53 »
โห้ยเยอะมากครับ มากันหมดเลยครับ :005:
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ส.ค. 2553, 04:02:41 »
งดงามจริงๆครับท่านพี่เซอร์ดอน  :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ส.ค. 2553, 08:26:24 »
โห...มหาเสน่ห์อย่างแรงเลยนะครับ มาสเซอร์ดอน มีเยอะจริงๆครับ :016: :016: :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 ส.ค. 2553, 12:21:26 »
จิ้งจกทั้งนั้น จุ จุ จุ จุ ...  :059:

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ส.ค. 2553, 12:41:11 »
ส๊วด ยอด เลย :015: