ผู้เขียน หัวข้อ: ...เปิดเข้ามาชม..กระผมขอให้ทุกท่านมั่งมี..มหาโชค..มหาลาภ..  (อ่าน 1959 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวศิษย์วัดบางพระทุกท่าน.. :026: :114:
...วันนี้กระผมRonaldo 2007..รักนะจุ๊บๆ..มาอีกแล้วครับ.. :077:
...วันนี้กระผมจะพาทุกท่านมาชมวัตถุมงคลทรงอิทธิฤทธิ์เกี่ยวกับด้านเมตตาโชคลาภกันบ้าง..
...กระผมมีกับเขาบ้างแบบเล็กๆน้อยๆน่ะครับ..ตามสไตล์ผู้น้อยกระเป๋าแบนแฟนทิ้ง.. :008:
...กระผมขอเชิญทุกท่านตามกระผมเข้ามาชมด้วยกันนะครับค่อยๆเดินครับ..ค่อยๆเดิน.. :026:

...หลวงปู่หลิวปลดหนี้รุ่น..2..เนื้อทองแดง...

...ตะกรุดเมตตา..หลวงพ่อตัดวัดชายนา...

...ปิดตามหาลาภเนื้อผงใบลาน...

...กระผมขอให้ทุกท่านมีดวงที่ดีๆมีโชคลาภ..มีเงินทองใช้กันไม่ให้ขาดมือนะขอรับ... :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ โชคลาภมากมีดีจริงๆ  :052:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
โอว...เหรียญนางกวักปี 20 เลี่ยมทอง 08;

ขอบคุณท่านใหญ่มากครับสำหรับภาพวัตถุมงคลพุทธคุณเมตตา โชคลาภ

....ถึงว่าสิ เลขท้าย2ตัว ตั้ง 3 คู่.... :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
:016: สาธุ สมพรปากค่ะ เปิดเข้ามาชมแล้ว
ขอให้สมพรปากตามหัวข้อกระทู้นี้นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ ที่นำมาแบ่งปันกันชม สวยๆทั้งนั้นนะคะ
ยินดีด้วยค่ะที่ได้ครอบครองไว้บูชา :015:

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ  สงสัยงวดหน้าผมคงถูก3ตัวตรงๆนะอิอิอิอิอิอิอิ :095:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เหรียญหลวงปู่เปิ่น หลังนางกวัก ปี 20 เหรียญในฝันผมเลย ครับ  15;

ขอบคุณมากครับ ที่นำมาให้ชม  :015:

ออฟไลน์ OnizukA

• ตติยะ
  • ทำไมถึงมาโรงเรียนสาย....!!
              ..ขอบคุณนะ..
         ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
      ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
   ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
 ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ................ขอบคุณนะ......
ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ.......ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ..........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ.....ครับ.................ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ
 ขอบคุณนะ..............................................................ขอบคุณนะ
   ขอบคุณนะ......................................................ขอบคุณนะ
      ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
          ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
              ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ
                 ขอบคุณนะ................ขอบคุณนะ
                    ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
                      ขอบคุณนะ..ขอบคุณนะ
                        ขอบคุณนะ.......ครับ
                            ..ขอบคุณนะ..
           :016:  สังคมดีๆที่มีแต่การแบ่งปัน :015:
$$$$$$$$$____$$_____$$_______$________$$$_______$$___$$_____$$____
___$$________$$_____$$______$$$_______$$_$$_____$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_____$$_$$______$$__$$____$$___$$_$$________
___$$________$$$$$$$$$____$$___$$_____$$___$$___$$___$$$__________
___$$________$$_____$$___$$$$$$$$$____$$____$$__$$___$$_$$________
___$$________$$_____$$__$$_______$$___$$_____$$_$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_$$_________$$__$$______$$$$___$$_____$$____
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2553, 10:51:27 โดย OnizukA »
Thank You ..................

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับพี่โรนันโด้2007 สวัสดี :016: :015:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
เหรียญหลวงปู่เปิ่น หลังนางกวัก งดงามมากคะ  :015:

ขอบคุณ พี่ท่านโรนัลโด้ รักนะ จุ๊บ จุ๊บ   :009: ที่นำมาให้ชมคะ
 :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2553, 11:21:08 โดย PeAwPeed »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งดงามมากครับ ชอบเหรียญนางกวัก ...  :016:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ :090: แล้วงวดหน้าเลขอะไรล่ะครับ อิอิ :002:

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สวยๆทั้งนั้นลยครับ ยินดีด้วยครับท่านที่ถูกรางวัลเลขท้าย2ตัว ครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ของดีๆทั้งนั้นเลยครับพี่....