ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ ผู้รู้ ช่วยหน่อย ครับ  (อ่าน 1812 ครั้ง)

ออฟไลน์ pinesmart

• ตติยะ
  • ..
คือผมอยากได้ พระคถาเสือ

จากทางวัดบางพระ  อ่ะ ครับ พอดีหลวงพี่นันเมตตาเสือ มาให้อ่ะ ครับ

แบบว่ามีคถาหัวใจ ไรไหม ครับ

ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: อยากทราบ ผู้รู้ ช่วยหน่อย ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.ย. 2553, 06:06:15 »
ของท่านเสกมาดีแล้ว ครับ ไม่ต้องก็ได้ครับ

หัวใจเสือ กุรุสุกุ

ออฟไลน์ nut@coffee

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: อยากทราบ ผู้รู้ ช่วยหน่อย ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ย. 2553, 08:27:43 »
ท่องคาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่นได้