ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ รุ่น คงกระพัน วัดสามง่าม  (อ่าน 4611 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล

ขออนุญาต นำภาพวัตถุมงคล มาให้ท่านสมาชิกได้ชมกัน ขอบคุณครับ

เหรียญไตรมาส ๓๙  รุ่น คงกระพัน ของ หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม

สุดท้ายครับ เสือไม้แกะ เป็นของ ทางจันทบุรี  ขอบคุณครับ

นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: เหรียญ รุ่น คงกระพัน วัดสามง่าม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 07:00:28 »
งดงามจริงๆครับพี่บอล สุดหล่อ ของดีๆทั้งนั้นเลย

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม เหรียญรุ่นนี้ สุดยอดจริงๆ

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
ตอบ: เหรียญ รุ่น คงกระพัน วัดสามง่าม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 07:36:27 »
เหรียญสวยมากครับ ผิวไฟยังจ๊าปปปอยู่เลย
ส่วนเสือไม้แกะ..เข้มขลังดีจริงๆ
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 08:20:19 »
เจ๋งเลยครับพี่บอลฮาเล่ย์ :027:

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 08:58:06 »
เหรียญคงกระพันสวย ๆ มากครับ

เห็นแล้วตาร้อนเลย :053:
[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 09:08:01 »
ได้ของดีอีกแล้วครับ เลี่ยมเงินมาเลยทีเดียวเชียวล่ะ :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 09:31:05 »
ด้วยความเคารพครับ
ขอบคุณครับ
   จำ พ.ศ.ไม่ได่้แต่ก่อนไปกราบหลวงพ่อแย่้ม
ท่านเคยให้มาเหรียญหนึ่งครับ
  ขออนุญาตไปค้นมาก่อนครับ
 ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 ก.ย. 2553, 02:34:47 »
ขอบคุณพี่บอลที่นำมาให้ชมกันนะครับ
เหรียญหลวงปู่แย้ม สวยงามมากมาย :002:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 ก.ย. 2553, 08:14:35 »
เหรียญสวยมากครับ สภาพเดิมผิวไฟยังอยู่ครบ   :015:

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ก.ย. 2553, 06:20:21 »
สวยทั้ง2องค์เลยครับ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ก.ย. 2553, 10:40:37 »
เหรียญงดงามคะบอล ของดีเยอะเหมือนกันนะคะ :016:
เสือไม้แกะก็สวยมากคะ  :016:  :097:

ขอบคุณที่นำมาให้ชม
  :089:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 ก.ย. 2553, 10:04:42 »
เสือแกะได้สวยมากครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 ก.ย. 2553, 04:19:43 »
สวยมากครับพี่บอลของดีเยอะนะนี่ ...  :089: