ผู้เขียน หัวข้อ: พระที่หลวงพ่ออวยพรให้มาครับ  (อ่าน 1151 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมไปกราบหลวงพ่ออวยพรที่กุฏิหลวงพ่อก็ให้พระมาครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: พระที่หลวงพ่ออวยพรให้มาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ต.ค. 2553, 07:48:38 »
ขออนุโมทนาด้วยนะครับ   :054:

พระพิมก้ามปูสวยจริงๆครับ พระของหลวงพ่อท่าน ส่วนมากท่านจะจารเองทั้งหมดนะครับ

ท่านอธิฐานเสกมาเลื่อยๆ ก่อนจะมาแจกให้ ยินดีด้วยนะครับ