ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหล่อ 5 เสือ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ (ฝากพี่เจมส์ชมครับ)  (อ่าน 4734 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
รูปหล่อลอยองค์ฐาน 5 เสือ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ปีพศ.2535 เนื้อเงิน ตอก 2 โค๊ด เลขลำดับที่ 876

ขอบคุณพี่เจมส์มากๆครับ ที่เมตตาน้อง :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

:016: :015:

ฝีมือไม่ตกเลย สวยจริงๆ เก็บให้ดีนะครับ

ขอบคุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามมากเลยครับ  :005:  :005:  :005:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดเหนือคำบรรยาย สวยงามมากครับ ยินดีกับพี่เอ็กซ์ด้วย  :053:

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :074:น่าอิจฉาจังเห็นแล้วอยากได้
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวยจังครับ พี่เอ็กซ์
พี่เจมส์ครับเมตตาบ้างสักองค์ได้ไหมครับนี่ ขอเป็นเนื้อเงิน นะ ครับ
ศึกษาและสะสม อยู่ครับ รอฟังข่าวดีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ สวัสดี
:001: :002: :001:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
เห็นส่งมอบกันเมื่อวานนี้ อยากได้รับเมตตาบ้างจังครับ....
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยมากครับ  น้ำลายไหล :015:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
...นอกจากไก่ชนแล้ว..พระเครื่องของหลวงพ่อเปิ่นต้องอนุรักษ์ไว้ด้วย..เยี่ยม..

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
...นอกจากไก่ชนแล้ว..พระเครื่องของหลวงพ่อเปิ่นต้องอนุรักษ์ไว้ด้วย..เยี่ยม..

ขอบคุณครับสำหรับภาพ(น้าแอ็ด คาราบาว)ขวัญใจของผมเลยครับ  ส่วนพระเครื่องสวยงามมากๆๆๆครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณที่นำมาให้ชม งดงามคะ พี่เอ็ก
พี่เจมส์ใจดีจัง

:054: :089:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง