ผู้เขียน หัวข้อ: อ.มนตรี พุ่มทิพย์ และลูกศิษย์ ทอดผ้าป่า ณ วัดนรสิงห์ 27 กรกฎาคม 2551  (อ่าน 2364 ครั้ง)

ออฟไลน์ โจ้ กาฬสินธุ์

• ตติยะ
  • หนุ่มเมืองน้ำดำ
    • MSN Messenger - hs4lbk778@hotmail.com
    • http://e-sarnsakyan.com
    • อีเมล
เป็นวันที่มีความสุขอีกวันหนึ่ง วันนั้นไปกันตั้งแต่เช้าเลย เดินทางจาก กาฬสินธุ์ ไปนอนพักที่กรุงเทพ แล้วเดินทางจาก กรุงเทพฯ ไปอ่างทอง ยอดผ้าป่าครั้งนี้ มียอดรวมทั้งสิ้น 50,009 บาท ครับ บรรยากาศก็ชมภาพไปเรื่อยๆนะครับ

ปล. สำหรับใครที่พลาดโอกาศในครั้งนี้ ก็ไม่ต้องผิดหวัง วันที่ 9 พฤศจิกายน 2551

ยังมีอีกครั้งหนึ่งงานคือ ทอดกฐิน ณ วัดนรสิงห์ อ.ป่าโมก จ.อ่างทอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2551, 01:36:51 โดย โจ้ กาฬสินธุ์ »

ลูกศิษย์ หลวงพ่อเปิ่น สาย ตามี และ อ.อ๊อด แห่งภาคอีสาน

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
อนุโมทนาบุญครับ....สาธุ :054:
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สาธุ ครับ ..... ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลและรูปภาพ ...ชมแล้วมีความสุขจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ oho

• ตติยะ
:017:อนุโมทนาบุญ :054:
พี่เล่นวิทยุสมัครด้วย...คอนซายอะไรครับ

ออฟไลน์ โจ้ กาฬสินธุ์

• ตติยะ
  • หนุ่มเมืองน้ำดำ
    • MSN Messenger - hs4lbk778@hotmail.com
    • http://e-sarnsakyan.com
    • อีเมล
อ๋อ ครับ  ใช่ ครับ ท่าน

ผม HS4LBK HAM VR ม.ภาค ขอนแก่น ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับแล้วท่านมีนามเรียกขานอะไรครับ

QRU 73

ขออภัยด้วยนะครับทุกท่าน ที่นอกเรื่องไปหน่อยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อนุโมทนามา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ :001:

ออฟไลน์ €motion_On€™

• ลูกศิษย์ ลพ.เปิ่น
  • จตุตถะ
    • http://www.yimwhan.com/board/board.php?user=Emotions1234
ขออนุโมทนา ด้วยคับ!!

ออฟไลน์ Reative

• ปฐมะ
  • *
lสวัสดีค้าบ ผมเด็กใหม่ครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
lสวัสดีค้าบ ผมเด็กใหม่ครับ
ยินดีต้อนรับครับผม  :058:

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ผม นครปฐม 627 ครับ
อ้อไม่เกี่ยวขอโทษทีครับ 555+
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา