ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยค่ะ อยากเห็นเพื่อการตัดสินใจ  (อ่าน 3600 ครั้ง)

ออฟไลน์ คุณนู๋กิ๊ฟ >.<"

• ตติยะ
  • ช้านก้อเป็นแบบเนี้ยแหละ
    • MSN Messenger - kissme_jung@hotmail.com
รบกวนนิดนึงค่ะ ใครที่มีรอยสักยันต์ 3/5/7 แถว รบกวนนำมาลงให้ดูหน่อยค่ะ ของวัดบางพระอ่ะน่ะ รบกวนโพสบอกด้วยว่าหลวงพี่ท่านใดสักให้ คือว่าจะไปสักอ่ะค่ะ เลยอยากเห็นลายสักของแต่ละท่านรบกวนหน่อยนะค่ะ  :077:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
12 แถว หลวงพี่นัน  36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
รบกวนนิดนึงค่ะ ใครที่มีรอยสักยันต์ 3/5/7 แถว รบกวนนำมาลงให้ดูหน่อยค่ะ ของวัดบางพระอ่ะน่ะ รบกวนโพสบอกด้วยว่าหลวงพี่ท่านใดสักให้ คือว่าจะไปสักอ่ะค่ะ เลยอยากเห็นลายสักของแต่ละท่านรบกวนหน่อยนะค่ะ  :077:

อ่าวเร๊ว ใครมี 3 5 7 9 11 ไอทีวี มาโพสหน่อยครับ  :095:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

อ่าวเร๊ว ใครมี 3 5 7 9 11 ไอทีวี มาโพสหน่อยครับ  :095:
3 ,5, 7, 9, NBT , THAI PBS นะจ๊ะ อิอิ  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2551, 12:05:26 โดย สิบทัศน์ »

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล

3 ,5, 7, 9, NB THAI PBS นะจ๊ะ อิอิ  :002:

:095: :095: :095: UBC โพสได้ไหมครับ   :007: :007: :007: :075:

ออฟไลน์ pit2520

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาก่อให้เกิดปาฏิหาริย์
    • MSN Messenger - pittaya2520@hotmail.com
    • อีเมล
อย่าแหย่น้องเค้าเลยครับ ว่าแต่จะเอาช่องไหนดีล่ะ 24;
ความเสื่อมอยู่ที่ตัวเรา

ออฟไลน์ อ้วนจัง

• ตติยะ
    • อีเมล
 :073: :073:  :073: ครบถ้วนทุกช่อง

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อ่ะอ้าว..... แซวนิดเดียวเล่นกันยาวเลยนะพี่น้อง ผมเปิดพี่ๆ ก็ตาม เหอะๆๆ

ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ประเด็นนี้เรารักกันแบบพี่แบบน้องก็แซวกันเล่นขำๆ

ส่วนเรื่องยันต์ทางวัดบางพระ นั้นไม่มีนะครับแบบ 5 แถว อะไรนั่น ต้องสักแถวปทุมครับ

ที่วัดบางพระ สักกันก็เห็นจะมี กระทู้7แบก อ่ะครับ ที่นิยมสักกัน .....
  :089:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ห้าแถวก็มีนะท่านโจร
รู้สึกว่าผุ้หญิงส่วนมากเค้าจะไปขอ
ความเมตตาจากหลวงพีแป๊วให้ท่านเมตตาลงให้น่ะ
แต่ห้าแถววัดบางพระ ลงอักขระทางคงกระพันแคล้วคลาดเป็นส่วนมากนะครับ
ถ้าจะหวังผลเรื่องหนุนดวง ด้วยอันนี้ขอม่ายตอบดีกว่าแหะๆ
ยันต์ที่ช่วยด้านเมตตาการงานมีเยอะครับ
สักหงษ์คู่ สาริกาคู่ก็ดีครับ เมตตามหานิยมเจริญหน้าที่การงาน
ตามแบบฉบับวัดบางพระแท้ๆ :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

• ตติยะ
    • MSN Messenger - kissme_jung@hotmail.com
ขอบคุณมากน่ะค่ะ พี่ๆ ลุงๆ ทั้งหลายที่อุตส่าห์แซวกัน :054: ส่วนท่านโจรต้องอัพเดตหน่อยน่ะ  :095:ที่วัดบางพระมี 5 แถวแล้วค่ะ ส่วนมากก้อจะไปขอหลวงพี่แป๊วกันอ่ะค่ะ แต่อยากเห็นลายของหลวงพี่ท่านอื่นด้วย พอดีวันนั้นไปลงนะมา พี่ที่เขาขายดอกไม้หน้ากุฎิหลวงน้าติ่งท่านบอกมาเน้อ  :004:

• ตติยะ
อ้อ อีกอย่างที่อยากได้ 3/5/7 แถว ก็เพราะว่าส่วนตัวชอบลายอักขระมากกว่ารูปค่ะ ไม่เน้นรูป ที่ทราบๆมาเมตตา หนุนดวงก้อมี 3/5/7 แถวที่เป็นอักขระ แต่ทางวัดจะเรียกว่ากระทู้ 3/5/7 ใช่ป่ะ รู้สึกว่าจะใช่เพราะวันนั้นพี่เค้าบอกอยู่ :093:

• อัฏฐมะ
ขอบคุณมากน่ะค่ะ พี่ๆ ลุงๆ ทั้งหลายที่อุตส่าห์แซวกัน :054: ส่วนท่านโจรต้องอัพเดตหน่อยน่ะ  :095:ที่วัดบางพระมี 5 แถวแล้วค่ะ ส่วนมากก้อจะไปขอหลวงพี่แป๊วกันอ่ะค่ะ แต่อยากเห็นลายของหลวงพี่ท่านอื่นด้วย พอดีวันนั้นไปลงนะมา พี่ที่เขาขายดอกไม้หน้ากุฎิหลวงน้าติ่งท่านบอกมาเน้อ  :004:

ขออภัยครับ ไม่ทันสมัยเลยกระผม  :095: วัดบางพระ มี 5แถว แล้ว  :075:

• ตติยะ
ถูกต้องท่านโจร เดี๋ยวเขาจะว่าเอา 555+ :004:

• อัฏฐมะ
ถูกต้องท่านโจร เดี๋ยวเขาจะว่าเอา 555+ :004:

ไม่ค่อยได้ไปกราบขอสักกับ หลวงพี่แป๊ว น่ะ เคยไปสักอยู่พักนึง  กลับไปอีกทีแคล้วคลาดไม่ได้สักทุกที อิอิ  :095:

• ตติยะ
ถ้างั้นต้องไปใหม่น่ะค่ะท่านโจร  :017:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

สวยมากครับ ...อยากได้มั่งจังแหะๆๆๆ ....ผมกลัวเจ็บอะครับท่าจะเจ็บน่าดู  :075:

ออฟไลน์ bangron

• ทุติยะ
  • **
ที่แผ่นหลังได้มั้ย

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ได้อยู่นะครับผม  :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

สวยมากครับ ...อยากได้มั่งจังแหะๆๆๆ ....ผมกลัวเจ็บอะครับท่าจะเจ็บน่าดู  :075:

แหม...ไม่เจ็บหรอกน่าท่านเอ็ม

..ถามท่านโจรสลัด กับท่านโจ้ ดูสิครับ เค้าเป็นคนจับแขนให้ผม..

..อีกมือนึงคอยส่งกระดาษทิชชูให้ซับน้ำตา  01;..

ก็เคยเห็น มีคนที่แทงหลังอยุ่นะครับ ..

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
หุหุ ....ไม่เจ็บ (หลอก ) ใช่มะครับ  555  ขอบคุณครับ พี่ ack01

• อัฏฐมะ
หุหุ ....ไม่เจ็บ (หลอก ) ใช่มะครับ  555  ขอบคุณครับ พี่ ack01

ไม่เจ็บครับ คนจับมือยังสั่นเลย  :007: