ผู้เขียน หัวข้อ: ดำดื้อ แดงเก  (อ่าน 6789 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดำ เอสโซ่

• ปัญจมะ
  • เอสโซ่ ครองเมือง ฮุว่ะ ฮุว่ะ ฮ่าๆ
    • MSN Messenger - i_am_in_love_24@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ดำดื้อ แดงเก
« เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 05:49:19 »
ใครมีรูปดำดิ้อแดงเกช่วยโพสต์ให้ดูหน่อยคับ

Tc*ทีมงานบ๊อป สกอร์เปี้ยน :004:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ดำดื้อ แดงเก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 10:03:08 »
ลองค้นหาในกระทู้เก่าๆดูนะครับ ผมเคยเห็นอยู่ครับ

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 10:20:50 »
ของเก่ามี นะครับ

ลองหา ดูก่อนนะ ไม่เจอ แล้ว ค่อย บอกนะครับ

เด๋วคนที่มีจะเสนอ ครับ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ก.ย. 2551, 12:22:45 »
อันนี้ไม่รุ้ดำหรือแดงนะ.. 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.ย. 2551, 11:28:59 »
ของพี่เอ็กเป็นดำดื้อนะครับฮุฮุ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ก.ย. 2551, 04:35:44 »
ของพี่เอ็กเป็นดำดื้อนะครับฮุฮุ
แดงเกไม่ใช่เหรอ .........ดำดื้อไม่ถือดาบ

ออฟไลน์ PYT

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - thaisaard@yahoo.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ก.ย. 2551, 03:59:31 »

ของผมเองครับ ด้วยความกรุณาของหลวงพี่นันและหลวงพี่ต้อยครับ  :054: :054: :054:
... อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะ มหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม ...

... นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา ...

... นะโม พรหมปัญโญ ...

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ก.ย. 2551, 11:27:44 »
ง่าแล้วตกลงที่ถือดอกไม้นี่ดำหรือแดงเหรอครับ
เพราะผมก็ได้จากหลวงพี่ติ่งมาเหมือนกัน แต่เป็นน้ำมัน
รอยจางหายไปแล้ว แหะๆ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 ก.ย. 2551, 08:00:53 »
รูปบนดำดื้อรูปล่างแดงเกย์ครับผม

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ก.ย. 2551, 08:59:36 »
งามๆทั้งนั้นครับท่าน  :002: