ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน เช๊ค พระบูชา เหรียญ 19 ขอบคุณครับ  (อ่าน 1150 ครั้ง)

ออฟไลน์ taekungzeal

• ตติยะ
  • อุดธัง อัดโธ นะโมพุทธายะ สาธุ !!
    • อีเมล
  พระ บูชา เพิ่ง ได้มา ครับ

เหรียญ ก็ใส่ สับกับ เหรียญ รุ่น แรก หลวงปู่ตี๋ อุทัย

เหรียญ 19 บางคนก็บอกดี บางคนก็บอกไม่ดี บางคนก็บอกเอาไปรมดำใหม่

หา คน ฟัน ธง ไม่ได้ ซักท ี ครับ  รบกวน พี่ๆ ด้วย นะครับ ว่า ดี หรือ เปล่า

แล้ว สังกจาย ท่า ดี ออก ปี ไหน หรอ ครับ ทัน หลวง พ่อ หรือ เปล่า ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: รบกวน เช๊ค พระบูชา เหรียญ 19 ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ต.ค. 2551, 04:34:57 »
พระบูชาผมไม่ถนัด ครับ ...แต่น่าจะดี ครับ ....

รูปเหรียญ 19 ไม่ขึ้น ครับ

ออฟไลน์ taekungzeal

• ตติยะ
  • อุดธัง อัดโธ นะโมพุทธายะ สาธุ !!
    • อีเมล
ตอบ: รบกวน เช๊ค พระบูชา เหรียญ 19 ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ต.ค. 2551, 05:57:15 »

ขออภัย ครับ พอดี ย่อรูปไม่ทัน ต้องไปโรงบาล ก่อน พอดี ขาหัก

รูปมัน ถ่าย ยาก เลี่ยมพลาสติก

พอ จะ ดู ได้ มั้ย ครับ

ขอบคุณ ครับ คุณเอ็มไร่ ขิง

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ต.ค. 2551, 01:43:10 »
บล๊อคเสือโดนยิงป่ะหว่า พี่อเมซิ่ง มาดูอีกทีล่ะกันครับ  :089:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ต.ค. 2551, 08:47:21 »
ดูยากครับเหรียญนี้  แกะเลี่ยมก่อนแล้วค่อยถ่ายภาพมาดูใหม่นะครับ