ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านสิบทัศน์ครับ ที่วัดดอนยายหอม ยังพอมีพระบูชาหลวงพ่อแช่ม อยู่อีกไหมครับ  (อ่าน 1609 ครั้ง)

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
แบบที่ทันท่านปลุกเสก 
ขนาด 5 นิ้ว  9 นิ้วยังพอมีไหมครับ
ไม่งั้น เป็นหลวงพ่ออวยพรก็ได้ครับ
พอทราบไหมครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ   

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
หลวงพ่ออวยพร ท่านไปมาเลเซีย นะครับ ........... ตอนนี้ไม่ทราบว่ากลับมายัง
ถ้ากลับมาแล้ว รอ พี่สิบทัศแจ้งอีกที ครับ อิอิ .......

ป.ล. หลวงพ่อไม่อยู่แต่ตู้วัตถุมงคล ก็เปิดให้เช่าบูชาได้อยู่นะครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
แบบที่ทันท่านปลุกเสก 
ขนาด 5 นิ้ว  9 นิ้วยังพอมีไหมครับ
ไม่งั้น เป็นหลวงพ่ออวยพรก็ได้ครับ
พอทราบไหมครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ   
พระขนาดบูชามีครับแต่ไม่ทันหลวงพ่อแช่มท่านครับ ที่ทันหลวงพ่อแช่มก็จะมีวัตถุมงคลอยู่บ้างเล็กน้อยครับ พระขนาดบูชาที่เห็นแล้วชอบใจมากก็จะเป็นรูปเหมือนย้อนยุคหลวงพ่อเงิน ปี 2507 ครับ วัตถุมงคลของหลวงพ่ออวยพรก็บูชาได้อย่างสนิทใจเลยครับ  :001: