ผู้เขียน หัวข้อ: เอา คลิป วีดีโอ // คนหนังเหนียว //มาฝากครับทุกคน ใครที่ยังไม่เคยดูเชิญครับ  (อ่าน 5303 ครั้ง)

old honda

• บุคคลทั่วไป
ตามลิ้งน่ะครับ
http://www.thairealtv.com/video/week/05aug04/player.php?vid=2&wid=10805
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2550, 02:36:21 โดย เว็บ... »

ผ่านมา

• บุคคลทั่วไป
wไอ้หนวดในรูป ใครกันครับ หมอผีเหรอ :D

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

ออฟไลน์ ขนพอง สยองเกล้า

• ตติยะ
เป็น อ.สักครับ เคยเป็นเจ้าอาวาสวัดที่ไหนสักที่มาก่อนแล้วสึกมาเป็น อ.
เห็นว่ามีคนเคยสักกับแกแล้วโดน 9 มม ยิงไม่เข้าด้วย
อันนี้รู้มาจากรายการเรื่องจริงผ่านจอครับ
ลองเข้าไปดูที่เว็บเค้าได้

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล