ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูลายสักของพระอาจารย์แป้วหรือพระอาจารย์ท่านอื่นก็ได้ครับ(อยากศึกษาดู)  (อ่าน 2516 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ศิษพี่ๆๆ ช่วยรบกวนโพสให้ดูบ้างนะครับ

และดีทางด้านไหน ศิษน้องจะขอดูไว้เพื่อศึกษาหาความรู้ครับ

ทุกอาจารย์เลยก็ได้ครับ

ปล.ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง^^
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
วันนี้รุ่นพี่ที่ทำงานเอาสมุดไปถวายให้หลวงพ่อยาด้วยครับสงสัยพี่จะได้ของดีอีกแล้ว
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
วันนี้รุ่นพี่ที่ทำงานเอาสมุดไปถวายให้หลวงพ่อยาด้วยครับสงสัยพี่จะได้ของดีอีกแล้ว
เดี๋ยวนี้เป็นหลวงพ่อญาแล้วหรือครับ  :095:

เสาร์ที่แล้วผมยังเรียกหลวงพี่ญาอยู่เลย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕