ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามนอกเรื่องนะครับ อยากทราบว่าอายุ18ปีจองโรงแรมได้ปะครับ  (อ่าน 1146 ครั้ง)

ออฟไลน์ exodus82

• ตติยะ
คือว่าจะไปเทวพัทยากันครับ เพื่อนๆ 18 หมดเลยไม่ทราบว่าเค้าตำกัดอายุหรือเปล่าครับกลัวไปแล้วจองไม่ได้หนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
แล้วแต่โรงแรมอะครับ บางที่ก็ มีบัตรประชาชนก็เช่าได้แล้วครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ได้นะครับ แต่แนะว่า พกบัตรประชาชนไปด้วยครับ

เพราะโรงแรมก็เก็บชื่อแขกพักไว้ตรวจสอบ ถ้าไม่มีบัตรยืนยันตัว บางที่จะเข้าพักไม่ได้
เหมือนฝรั่งยังต้องพก Passport เวลาจะเข้าพักเลย