ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณผู้น้อยขออาศัย  (อ่าน 1036 ครั้ง)

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ถึงคุณผู้น้อยขออาศัย
« เมื่อ: 30 ต.ค. 2549, 05:54:10 »
ถ้าคุณอยากรู้เรื่องไหน คุณค้นหาในกระทู้เก่าๆๆได้ครับ ข้อมูลเยอะมากครับ สะดวกรวดเร็วกว่าที่คุณจะมานั่งรอคนมาตอบครับ      :015: :015:

ออฟไลน์ ผู้น้อยขออาศัย

• ทุติยะ
  • **
  • เสืออยู่ที่ไหนก็คือเสือ
    • MSN Messenger - konickky@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ไม่มี
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่มี
ตอบ: ถึงคุณผู้น้อยขออาศัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พ.ย. 2549, 10:24:29 »
อ้อ ขอบคุณครับ แต่ผมอยากพูดคุยกับคนในบอร์ดมากกว่าน่ะครับ ได้รู้จักกันเป็นการคุยกันแบบเป็นมิตรน่ะครับ ;D
ผู้น้อยขอแค่อาศัยไม่เรื่องมาก� ทุกคนในนี้ถือว่าเปนผู้ที่มีความดีในตัว

ข้าพเจ้าจึงได้โปรดขอความรู้ของท่าน และแบ่งปันในความรู้ของกระผม