ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆสมาชิก  (อ่าน 1415 ครั้ง)

ออฟไลน์ zeetkeet

• ตติยะ
    • อีเมล
สอบถามพี่ๆสมาชิก
« เมื่อ: 11 ส.ค. 2552, 06:18:56 »
พี่ๆสมาชิกท่านใดอยู่แถวลาดกระบังบ้างครับ
ผมอยากไปสักที่วัดแต่ไม่มีเพื่อน

ออฟไลน์ ....

• อดทนต่อความเจ็บใจ
  • จตุตถะ
ตอบ: สอบถามพี่ๆสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ส.ค. 2552, 02:26:39 »
เพื่อนรออยู่ที่วัดแล้วครับลุยไปได้เลย
[shake]รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต[/shake]

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ส.ค. 2552, 07:17:33 »
อะใช่ครับมีเพื่อนรอที่วัดแล้วลุยเลยๆ

ไปสักทีนึงได้เพื่อนที่รอนั่งคุยเป็นเพื่อนเปนสิบเลยฮุฮุ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ส.ค. 2552, 07:44:21 »
เคยไปใช้ชีวิตอยู่แถวนั้นครับ.. :005: :005:

ถ้ามีเพื่อนๆที่อยู่แถวลาดกระบัง คงเข้ามาตอบ แต่ถ้าไม่มีก็ลองชวนเพื่อนสนิทไปดูนะครับ  จริงๆ ไปคนเดียวก็ได้นะ ทุกคนเป็นเพื่อนกันได้เสมอครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ส.ค. 2552, 11:53:13 »
ครับ ที่วัด บางพระของพวกเรามีเพื่อนๆอีกมากมายรอคุณอยู่ครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ DAENG

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ส.ค. 2552, 11:14:38 »
เพี่อนที่ลาดกระบังไม่มีก็รองไปที่วัดดูรับรองว่าเพี่อนๆๆรอเพียบครับ