ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเสือเก่า ลายอักขระหลวงปู่เขียนเอง  (อ่าน 2750 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็ก สามร้อยห้อง

• ฉัฏฐะ
  • *

กว่าจะตามได้ยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยาดได้เหมือนกันแต่ไม่รู้จะหาที่ไหนอ่ะ.......... 15; 15; 15; 15;  15;
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ผมไม่แม่นลายมือครับ แต่ถามว่ารู้สึกอย่างไร ตอบได้ว่า สวยดีครับ ...  :016:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามดีครับ คาดว่าประสพการณ์เพียบ.. :016:

สวัสดีครับ.. :089:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ...สวัสดี :001:

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชม
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ sitth

• ทุติยะ
  • **
เข้ามาหาข้อมูลสะสมประสบการณ์ครับ..ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ลายมือ คล้ายหลวงพี่ติ่ง หลวงพี่ต้อย มาก