ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆที่อยู่จังหวัดสงขลา  (อ่าน 749 ครั้ง)

ออฟไลน์ poommv41

• ตติยะ
  • จะยอมตายหมายให้เกียติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
    • MSN Messenger - poommv41@hotmail.com
    • อีเมล
เพื่อนๆที่อยู่จังหวัดสงขลา
« เมื่อ: 18 ต.ค. 2552, 02:57:37 »
ผมอยากทราบว่าที่สงขลาทั้งอ.เมืองและหาดใหญ่มีสำนักสักยันต์ที่ไหนบ้างครับ  ขอทราบที่อยู่การติดต่อทางสำนัก  ค่าครูและรายละเอียดต่างๆด้วยครับ
กระผมมีความศรัทธาในศาสตร์การสักยันต์อย่างยิ่ง  ขอความกรุณาจากทุกท่านโปรดได้ให้ข้อมูลกระผมด้วยครับ  ขอบคุณครับ