ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักอาจารย์นก วัดเขาบังเหย จ.ชัยภูมิ สายอาจารย์มั่นครับ  (อ่าน 4756 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiwat

• ปัญจมะ

ได้ยินมาว่าเป็นพระสายป่า สายอาจารย์มั่น วัตถุมงคลของท่านแจกฟรี ห้ามขายครับ วัตถุมงคลส่วนใหญ่ของท่าน
จะพิมพ์คำว่าแจกฟรี ห้ามขายครับ ชมตัวอย่างครับ

และมีชื้อรุ่นที่แปลกไม่เคยได้ยินที่ไหนมาก่อนครับ เช่นเหรียญโหด เหรียญเหี้ยม และ เหรียญหดครับที่นำมาโชว์
เป็นเหรียญชื่อหดครับรุ่นแรก ดีเหมือนเบี้ยแก้ครับ