ผู้เขียน หัวข้อ: กะลาตาเดียวแกะราหู.....  (อ่าน 5084 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
กะลาตาเดียวแกะราหู.....
« เมื่อ: 17 ม.ค. 2553, 02:38:35 »
ขุนแผนเมืองลำปางได้มาตั้งปี2533ไปนั่งรอท่านแกะแล้วปลุกเสกรับมากับมือ หลวงพ่อผู้แกะและปลุกเสกคือหลวงพ่อบุญเลิศซึ่งเป็นหลานแท้ๆของครูบานันตาวัดทุ่งม่านใต้ จังหวัดลำปาง ผู้ซึ่งถ่ายทอดวิชากะลาตาเดียวแกะราหูให้หลวงพ่อน้อยวัดศรีษะทอง จนเป็นที่มาของกะลาแกะราหูที่ผู้คนอยากได้มาเป็นเจ้าของสักอัน ส่วนของผมได้มาคู่หนึ่ง เป็นยันต์สุริยะประภา และจันทระประภา สรรพคุณมากมายเกินจะบรรยายหมด บอกได้ย่อๆแค่พลิกชะตาขุนแผนเมืองลำปางจากทหารรับจ้างมาเป็นเจ้าของธุรกิจมีคนนับหน้าถือตาพอสมควรในลำปางแค่นั้นเอง

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
ตอบ: กะลาตาเดียวแกะราหู.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ม.ค. 2553, 02:48:51 »
ยันต์ด้านหลังชัดๆอีกที

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ม.ค. 2553, 04:39:48 »
...กระผมขอแสดงความยินดีกับ..ท่านขุนแผนเมืองลำปางด้วยนะขอรับ... :058:
...ขอให้ท่านเจริญยิ่งๆขึ้นไป... :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ kanung111

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ก.พ. 2553, 11:16:23 »
ผมมีอยู่1ชิ้นครับ ศิลปะคาบดาบ ครูบานันตา

แย่จังเลยครับเอารูปลงไม่ได้ up ลงแล้วไม่ติด ย่อไฟล์แล้ว ทำยังไงก็แล้ว
เอาเป็นว่าหากท่านไหนสนใจดู ก็เมลมานะครับ narak.02@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2553, 11:26:10 โดย kanung111 »

ออฟไลน์ THANAVUTTHO

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ก.ค. 2554, 08:26:46 »
สุดยอดครับ