ผู้เขียน หัวข้อ: รับความเมตตาล่าสุด  (อ่าน 1071 ครั้ง)

ออฟไลน์ suksit

• จตุตถะ
รับความเมตตาล่าสุด
« เมื่อ: 24 มิ.ย. 2553, 02:54:27 »
เมื่อวันที่ 17 / 6 / 53 ไปวัดบางพระมาครับ
พุฒซ้อนได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์หนึ่ง
หน้าเสือหรือหัวเสือได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ญา ( พุทธคุณอะไรครับรบกวนศิษย์พี่ด้วยครับ )

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: รับความเมตตาล่าสุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2553, 05:31:02 »
ขอบคุณที่ได้นำภาพมาให้ชมค่ะ............. :016: :015:
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: รับความเมตตาล่าสุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2553, 06:13:27 »
พุฒซ้อนเปนสุดยอดแห่งยันต์เมตตามหานิยม

ใช้ในการลงสาริกาลิ้นทอง นะหน้าทอง

ยินดีด้วยครับ

ผมคิดอยุว่า

ท่าผมได้พุฒซ้อน กับแปดทิศ

ผมก้จะหยุดแระสำหรับการสัก

(หยุดลงหมึก)

อิอิ
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย