หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

WEB มีปัญหารึป่าวครับ

<< < (2/2)

ตัวเล็ก:
หน้ากระดานไม่เปลี่ยน วันที่อีกแล้วค่ะ   รบกวนตรวจสอบให้ด้วยจ้า

~เสน่ห์ack01~:
๒๐ ส.ค. ๕๓, ๒๐:๕๖:๒๔

เปลี่ยนนะครับ ลองตรวจสอบดูใหม่นะครับ  :001:

เว็บมาสเตอร์...:
เว็บบอร์ดปกติดีนะครับ...

ลองล้าง "คุ๊กกี้ " ใน IE , ล้าง "ประวัติการท่องเว็บ" ใน Mozilla Firefox ของคอมที่ใช้ดูนะครับ

ลองดูก่อน ว่าอาการที่เกิดขึ้นยังเป็นอยู่ไหม

:001:

rika:
ทําไมฟังเสียงธรรมตามสายไม่ได้ค่ะ

~เสน่ห์ack01~:

--- อ้างจาก: rika ที่ 15 พ.ย. 2553, 04:04:42 ---ทําไมฟังเสียงธรรมตามสายไม่ได้ค่ะ

--- End quote ---

ขอบคุณที่แจ้งทราบครับ

จะแจ้งให้ท่านโองการยันนะรังสี ผู้ดูแลระบบตรวจสอบให้นะครับ :001:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version