ผู้เขียน หัวข้อ: หลังน้องชายครับ สมาชิกใหม่ รบกวนวิจารณ์ ด้วยครับ ติชมได้ครับ  (อ่าน 3224 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *

เชิญติชม เพื่อศึกษา และ สะสม ครับ

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
    21;สวยครับ หลังยังว่างลงได้อีก20;

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
หนุมานที่ไหนครับ

ออฟไลน์ vithya

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยจริงๆครับขอย้ำสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ human_drama

• จตุตถะ
อยากทราบว่าพระอาจารย์ท่านใดสักให้ เส้นสวยมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2553, 07:53:38 โดย human_drama »

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
เก้ายอด อาจารย์หนวดครับ หนุมาน ก็ของที่วัดบางพระนี่ละครับ สักที่กุฏิ อาจารย์สมชาย ที่เหลือ ลายเส้น หลวงพี่ นัน ครับ

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
หนุมานตัวใหญ่ ดีครับ

แหะ ๆ ^ ^

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยดีครับหนุมานได้จากอาจารย์อะไรครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากครับ ส่วนตัวผมชอบหนุมานเชิญธงนะครับสวยดีครับ อยากได้บ้างครับ

ผิดถูกโปรดอภัยด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ย. 2553, 10:37:26 โดย ~เสน่ห์ทอม~ »

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ moobin992

• ศิษย์ฅนโบราณ รุ่น ๔
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - totone2002@hotmail.com
สวยมากครับ ฝีเข็มสวย ลายเส้นคมชัด  :074:  :077: :053:

ออฟไลน์ ronin

• เต้นรำกับปีศาจ ........... ต้องเต้นให้จบเพลง .....
  • จตุตถะ
  • ความดีเหมือนกางเกงใน มีไว้ใส่ ไม่ได้มีไว้โชว์
หนุมานงามมากครับ สุดยอด

รูัจักให้ รู้จักพอ รู้จักรอ และรู้จักเกรงใจ

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลายเส้นสวยงามมากค่ะ...................thank you for photo..................... :016: :015:
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ KITTITUCH

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยมากครับ หนุมานตัวเบ้อเริ่มเลยนิ  :077:

ออฟไลน์ sinee

• ปฐมะ
  • *
หนุมานสวยคะ ขอบคุณ

ออฟไลน์ ice

• ตติยะ
สวยมากแต่หลังยังว่างอีกเยอะนะน่จะเพิ่มอีก

ออฟไลน์ sit-konboran

• ตติยะ
    • อีเมล
หนุมานสวยมากขอบคุณที่ให้ชมคับ :053:

ออฟไลน์ jubjaang

• จตุตถะ
หนุมานสวยมากค่ะ รูปนี้ละค่ะที่อยากได้มาก ไม่ทราบว่าค่าครูเท่าไรหรือค่ะ ขอบคุณค่ะ