ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหน้าเสื้อพิมพ์ย้อนยุค หลวงพ่อน้อย  (อ่าน 1789 ครั้ง)

ออฟไลน์ cellszaru

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
พอดี วันที่ 18 พ.ย. 53 จะไปทอดผ้าป่าที่วัดธรรมศาลาครับ แล้วพอทราบว่าที่วัดยังมีเหรียญหน้าเสื้อพิมพ์ย้อนยุคเหลือตกค้างอยู่

เลยอยากทราบข้อมูลวัตถุมงคลรุ่นนี้หน่อยครับ ผู้รู้ช่วยด้วยครับ ทราบมาว่าหลวงปู่เปิ่นท่านปลุกเสกด้วยนะครับ

พี่น้องชาววัดบางพระหากมีท่านใดสนใจร่วมทอดผ้าป่าสร้างช่อฟ้าอุโบสถวัดธรรมศาลาเรียนเชิญนะครับ