ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใด....  (อ่าน 871 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
สมาชิกท่านใด....
« เมื่อ: 11 พ.ย. 2553, 02:38:08 »
สมาชิกท่านใดทำงานเกี่ยวกับ ป้ายอิงค์เจ็ท กับ ตัดสติ๊กเกอร์บ้างครับ ช่วย pm มา หรือ ติดต่อที่สำนักงานวัดด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2553, 02:40:00 โดย หลวงพี่เก่ง »

ออฟไลน์ aaaaa

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: สมาชิกท่านใด....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พ.ย. 2553, 05:37:23 »
แฟนผมเป็นจัดซื้อ ครับ จะรู้เกี่ยวกับงานพิมพ์รู้จักกับผู้ผลิต สามารถต่อรองได้เพราะดิลงานกันมานานครับ แฟนผมทำงานที่ เครื่่อ รพ.ยันฮีครับ

ออฟไลน์ aaaaa

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: สมาชิกท่านใด....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พ.ย. 2553, 05:38:25 »
แฟนผมเป็นจัดซื้อ ครับ จะรู้เกี่ยวกับงานพิมพ์รู้จักกับผู้ผลิต สามารถต่อรองได้เพราะดิลงานกันมานานครับ แฟนผมทำงานที่ เครื่่อ รพ.ยันฮีครับ