ผู้เขียน หัวข้อ: จากหนังสือย้อนรอยกรรม เหรียญไหว้ครู  (อ่าน 2646 ครั้ง)

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
จากหนังสือย้อนรอยกรรม ฉบับวันที่ 22 มีนาคม-7 เมษายน 2554 ฉบับที่ 341
มีลงเครื่องราง ของหลวงพ่อเปิ่น ด้วยครับ พอดีน้องชายซื้อมาอ่าน ผมได้อ่านด้วย
เลยนำมาบอกเล่าให้ทราบกัน

เศียรพ่อครูใหญ่ , เหรียญบูชาครู 2554

คาถา หลวงพ่อเปิ่น หมั่นภาวนา (เผื่อบางท่านยังไม่ทราบ)

สติกเกอร์ หลวงพ่อเปิ่น ปี 2545 วัดนก

ขอบารมีองค์ ลพ.เปิ่น และพระอาจารย์สายวัดบางพระทั้งหลายจงคุ้มครองลูกศิษย์ทุกคน

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: จากหนังสือย้อนรอยกรรม เหรียญไหว้ครู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เม.ย. 2554, 10:24:53 »
ขอบคุณที่นำมาให้ได้ชมกันนะครับผม ขอบารมีองค์ หลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองครับ
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด