ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ศิษย์รุ่นพี่ ทุกท่าน ช่วยตอบค่ะ  (อ่าน 1632 ครั้ง)

ออฟไลน์ แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า

• ศิษย์วัดบางพระ
  • ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
[ รบ กวน ศิษย์ รุ่น พี่  44;

อยากทราบว่า แถว สมุทรปราการ มี อาจารย์สัก เก่งๆ บ้างไหมค่ะ 05;

เค้า ไม่ รู้ จัก ใคร เลย อ่ะ นะ 11;

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ค. 2550, 10:39:33 โดย yakuza »
[shake]ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/shake]

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
สมุทรปราการ  มีอาจารย์พัฒต์  ชื่อเสียงโด่งดัง ลูกศิษย์มาก แต่ผมก็ยังไม่เคยไปอ่ะ   :-\  :-\
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า

• ศิษย์วัดบางพระ
  • ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ขอบคุณ มากค่ะ เด๋ว จาลองไปดู ค่ะ

21;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ค. 2550, 10:31:33 โดย yakuza »

ออฟไลน์ karoro

• ตติยะ
    • MSN Messenger - som_bie_25@hotmail.com
 :D