ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์อะไรที่กันของได้บ้างคะ  (อ่าน 3267 ครั้ง)

ออฟไลน์ AoM

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - aomsc@hotmail.com
    • อีเมล
อยากรู้ว่ามียันต์ไหนที่กันคนทำของใส่บ้างอะคะ...แบบว่าเคยโดยทำเสน่ห์อะ...กลัวโดนอีก :070:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: สักยันต์อะไรที่กันของได้บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 01:30:27 »
8 ทิศไงก๊าบบบบบบบบบบบ    กันได้รอบทุกทิศแม้น ศรัตรูมา ล้านคน แต่ก็เข้าถึงตัวได้เพียง 8 ด้านเท่านั้น  ;)

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์อะไรที่กันของได้บ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 05:30:23 »
ยันต์ครูก็กันได้แล้วคับผม
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ taro

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 07:06:25 »
 >:(

ออฟไลน์ bango

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 12:21:47 »
ผมว่าน่าจะเป็นพวกยันต์ ตัวนะ นะครับมีหลายนะเลย ถ้าจะเล่นของพวกนี้สักตัวนะ จะดีกว่า แต่ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ ที่ผมสักก็มี นะขุนแผน นะระลวยแฝด นะมหาสเนห์ นะคงกระพัน นะยันปืน นะแก้อาธรรพ์ ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ยังไงก็รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยจ้า

ออฟไลน์ AoM

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - aomsc@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 06:58:36 »
ขอบคูณนะคะที่ช่วยกันตอบ :054:...แล้วมีอะไรอีกอะคะที่ครบวงจรมากกว่านี้...แบบว่าซอยแถวบ้านเปลี่ยวอะคะน่ากลัวด้วย :075:...

ออฟไลน์ รักษ์ชาติ

• ตติยะ
    • คาถา-อาคม เลขยันต์ ภูมิปัญญาไทย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 07:04:25 »
พวกพระยันต์ที่ลงด้วยบทที่เป็นพุทธคุณทั้งหลายกันได้ครับ  ส่วนนะที่น่าจะกันคุณไสยได้ น่าจะเป็น นะ เกล็ดนวหรคุณครับ

ออฟไลน์ AoM

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 07:33:59 »
นะ..อะไรนะคะ?

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 11:01:51 »
ต้อง  กระทิง

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ส.ค. 2550, 02:57:40 »
ผมว่า 9ยอด 8ทิศ ครอบคลุม นะจ้ะ   ;D