ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ ถ้าผมจะไปสัก วันเสาร์ ที่ 24/11/55  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ putzaja11

• จตุตถะ
    • อีเมล
พระอาจารย์ ญา ติดกิจ ที่ไหนหรือป่าว  แล้ว พระอาจารย์จะสักให้ไหมครับ พอดีเห็นวัน อาทิตย์ที่ 25/11/55 มี กฐิน  ใครรู้หรืออยู่ใกล้ช่วยตอบ ศิษย์ น้อง ที ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2555, 04:11:03 โดย putzaja11 »
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด[/font]

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
รีบไปถึงแต่เช้าแล้วกันครับ ผมเคยไปบ่ายๆ ท่านหยุดสักไปแล้วอดประจำเลยครับ หลวงพี่ญาท่านเป็นพระอาจารย์ที่มีเมตตาสูงครับ เข้าหาท่านเลยครับ