ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามวันที่สามารถลงนะหน้าทองและสาริกาลิ้นทองได้ครับ  (อ่าน 1030 ครั้ง)

ออฟไลน์ T3amy

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คือผมมีความสนใจอยากจะลงนะหน้าทองกับสาริกาลิ้นทองครับ พอดีตั้งใจว่าจะค้าขาย
ไม่ทราบว่าสามารถเข้าไปลงวันไหนได้บ้าง และต้องเตรียมอะไรบ้างครับ
มีค่าบูชาครูไหม ถ้ามีราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

{รบกวนผู้รู้ด้วยครับผม :086:}

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
ได้ทุกวันครับ ถ้าพระอาจารย์ไม่ติดกิจธุระอันใด เตรียมดอกไม้ธูปเทียน บุหรี่ 1 ซอง ค่าครูอย่างน้อย 25 บาท หรือจะทำบุญมากกว่านั้นก็ไม่ผิดกติกา มีจิตใจที่เชื่อมั่นแค่นั้นพอ ขอบคุณ
คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ

ออฟไลน์ T3amy

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ได้ทุกวันครับ ถ้าพระอาจารย์ไม่ติดกิจธุระอันใด เตรียมดอกไม้ธูปเทียน บุหรี่ 1 ซอง ค่าครูอย่างน้อย 25 บาท หรือจะทำบุญมากกว่านั้นก็ไม่ผิดกติกา มีจิตใจที่เชื่อมั่นแค่นั้นพอ ขอบคุณ

^
^
^

ขอบคุณมากเลยครับ พอดีผมอยู่ ตจว. อ่ะครับ ไม่ทราบว่าพอจะรู้ได้ไหมครับว่าวันไหนพระอาจารย์ไม่ติดกิจนิมนต์ มีช่องทางที่สามารถติดต่อท่านไหมครับ ขอบคุณครับ :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2556, 03:51:20 โดย T3amy »

ออฟไลน์ N.mm

• ทุติยะ
  • **
  • บุณ อยากใด้ ต้องทำเอา
    • อีเมล
ไปใด้ทุกวันคับ