ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องสักยันต์  (อ่าน 955 ครั้ง)

ออฟไลน์ napalai03

• ปฐมะ
  • *
ขอถามเรื่องสักยันต์
« เมื่อ: 09 พ.ค. 2556, 11:16:07 »
สวัสดีค่ะ
ขอถามหน่อยค่ะว่าสักอะไรบ้างที่เกี่ยวกับการงานการเงิน
สัก 5 นี้แถวกับอะไร
และ 8 แถวเกี่ยวกับอะไร
ผู้รู้ช่วยแนะนำทีค่ะ ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับแบบนี้จริง ๆ
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: ขอถามเรื่องสักยันต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พ.ค. 2556, 02:44:18 »
ก่อนอื่น ถ้าเป็นศิษย์บางพระ ยันต์ครู อันดับแรก ที่เหลือแล้วแต่พระอาจารย์ท่านจะพิจรณาเมตตาให้ครับ การงานการเงิน หรืออะไรทั้งหมดทั้งมวลแคล้วคลาด เมตตา คงกะพัน อยู่ที่ ศรัทธา กตัญญู บูชาครู บิดา มารดา พระรัตนตรัยเป็นสรณะ  คิดดีทำดี ถือได้ ปฎิบัติได้ ครบเครื่อง 108 ครับ ด้วยความเคารพ :001: :001: