ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่อยครับออกปีไหน  (อ่าน 917 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
ช่วยดูหน่อยครับออกปีไหน
« เมื่อ: 13 พ.ค. 2556, 09:18:08 »
พี่ๆ Web บางพระช่วยดูให้หน่อยครับ ออกปีไหน
พอดีพี่เข้าได้มาแล้วจำไม่ได้ว่าปีไหน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Siamism

• ตติยะ
ตอบ: ช่วยดูหน่อยครับออกปีไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พ.ค. 2556, 01:51:13 »
เคยได้จากกุฏิหลวงพี่ต้อย เมื่อประมาณสอง สามปีก่อน ไม่แน่ใจเหมือนกันนะฮะว่าออกปีไหน เพราะตอนได้มาจากหลวงพี่ท่าน ก็ไม่ได้ถามว่าสร้างปีไหน แต่ถ้าให้คาดน่าจะประมาณปี 53 54 มั้งครับ เดี๋ยวรอท่านอื่นที่มีข้อมูลชัดๆอีกทีนะฮะ