ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่หน่อยๆคับ  (อ่าน 1872 ครั้ง)

เด็กเหนือ

• บุคคลทั่วไป
รบกวนพี่หน่อยๆคับ
« เมื่อ: 23 มี.ค. 2549, 06:01:31 »
คือผมเคยเห้นคนเค้าใส่คล้ายๆกำไรเป็นยันต์เสืออะคับที่วัดมีให้เช่ารึเปล่าคับและคือผมอยุ่เชียงใหม่อะคับถ้าเช่าที่ศุนย์พระเครื่องในจังหวัดจาขลังสุ้เช่าที่วัดไรป้าวคับรบกวนด้วยคับ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ตอบ: รบกวนพี่หน่อยๆคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มี.ค. 2549, 11:58:11 »
ที่คุณบอกนี่ชั่ยกำไรสีเงินและสีทองป่าวคับ มันจะมีหลายรุ่นหลายแบบ ราคาก้อ300จนถึง1000ขึ้นอ่ะคับ  ;)

noonja

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 เม.ย. 2549, 09:42:25 »
สวัสดีค่ะ กวางเหลียวหลังคืออะไรค่ะ รบกวนช่วยบอกด้วยนะค่ะ

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 เม.ย. 2549, 10:12:18 »
 ;D ;D ;Dกวางเหลียวหลังคือ ท่าหนึ่งในมวยไทยคับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 เม.ย. 2549, 02:43:10 »
เป็นยัตย์ ทางด้านเมตา คราบ ชนิดที่ว่า กวาง เห็นแล้วยังต้อง เหลียวหลัง ตั้งชื่อ สอดคร้องกันน่ะคราบ
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...