ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านเลี่ยมกรอบพระเงินแท้ สวยๆ สร้อยเงินสวยๆ กทม.  (อ่าน 4525 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
มีใครพอแนะนำที่กันมั่งครับ เลี่ยมกรอบพระเงินครับ แบบลงยา ราคาไม่แพง

แล้วก็ สร้อยเงิน ด้วยครับ พอดีไม่ค่อยรู้ครับว่าจะไปหาที่ไหนดี

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ท่าพระจันทร์  พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน ตลาดพระ อตก.

ออฟไลน์ Br2518

• จงตั้งในความดีมีศีลธรรม ให้ไว้ ณ.ปี 2537 ลพ.เปิ่น ฐิตคุโน
  • สัตตมะ
  • **
ร้านกังชัย สนามหลวง2 ถ้าจำไม่ผิดอยู่โซน6 แถว8 ซอยของหลุดจำนำ  ผมไม่เคยไปที่ร้านนี้ที่ครับแต่วัดขนาดเเล้วโทรสั่งนะครับ
ใครชอบใครชังชั่งเถิด ใครเชิดใครแช่งชั่งเขา ใครเบื่อใครบ่นทนเอา ใจเราร่มเย็นเป็นพอ   -&-   ศีลสิบโดยตั้ง รักษาโดยหวัง องค์ศีลทั้งผอง สองร้อยยี่สิบเจ็ด เสร็จสิ้นควรตรอง ศีลสิบหม่นหมอง สองร้อยมรณา -&-  รักพ่อแม่อย่าลืมคุณ รักบุญอย่าลืมศีล

ออฟไลน์ ChartE34

• ตติยะ
  • ตัวอย่างที่ดีมีค่ากว่าคำสอน
    • อีเมล
สนามหลวง 2 เลยครับร้านภูซันเทียนเลยครับ งานเงินลงยาสุโขทัยเลย

ออฟไลน์ linkinpark23

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
มีใครพอแนะนำที่กันมั่งครับ เลี่ยมกรอบพระเงินครับ แบบลงยา ราคาไม่แพง

แล้วก็ สร้อยเงิน ด้วยครับ พอดีไม่ค่อยรู้ครับว่าจะไปหาที่ไหนดี

ที่ สายใต้ใหม่ ตลิ่งชัน ชั้น M สาขา 2

และ

ที่ JJ มอล์ จตุจักร สาขา 1
ชั้น 2 ติดศูนย์อาหาร
ห้อง S 298
**โดยช่างบางลำภูและช่างท่าพระจันทร์รอรับได้เลย***

http://www.ijo555.com/

ออฟไลน์ s2000

• ทุติยะ
  • **
ร้านทองท่าพระ นพคุณ ถ.พรานนกครับ
งานดีจริงๆ