ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง อ.หนวดครับ  (อ่าน 1251 ครั้ง)

ออฟไลน์ GiinxZ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สอบถามเรื่อง อ.หนวดครับ
« เมื่อ: 14 มิ.ย. 2557, 10:33:56 »
สอบถามหน่อยครับไม่ทราบว่าวันเสาร์ที่ 21 ม.ยิ นี้ อ.หนวดจะมาสักที่วัดไหมครับ
พอดีผมผมต้องเดินทางจากขอนแก่นไปที่วัดครับ เลยอยากจะเช็คเพื่อความแน่นอนครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ๆ

ออฟไลน์ jookku

• จตุตถะ
ตอบ: สอบถามเรื่อง อ.หนวดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2557, 01:42:18 »
อ.หนวด รู้สึกจะเข้าวัด ทุกวัน อาทิตย์ กับ วันจันทร์ นะครับ
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2557, 09:39:34 »
อาจารย์ไปต่างประเทศครับ

ออฟไลน์ GiinxZ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2557, 10:35:00 »
อาจารย์ไปต่างประเทศครับ

แล้วแกจะกลับมาช่วงไหนครับผม พอจะทราบไหมครับ