ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้อ.หนวดมาไหมครับ  (อ่าน 1073 ครั้ง)

ออฟไลน์ GiinxZ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เสาร์นี้อ.หนวดมาไหมครับ
« เมื่อ: 02 ส.ค. 2557, 11:03:12 »
สอบถามครับไม่ทราบว่าวันเสาร์ที่9 สิงหานี้อ.หนวดจะมาสักที่วัดไหมครับ
เห็นว่าแกไปต่างประเทศ ใครพอจะทราบบ้างรบกวนด้วยครับผม

ออฟไลน์ Thanitha_Darb

• จงพบแต่ความดี ปราศจากความทุกข์
  • ทุติยะ
  • **
ตอบ: เสาร์นี้อ.หนวดมาไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ส.ค. 2557, 12:18:11 »
เพิ่งกลับมาจากวัดบางพระค่ะ เท่าที่เวลาที่อยู่ในวัด เอ ไม่เห็นท่านนะคะ.... :001:
"เอ็งไม่ต้องห่วง ข้าอยู่ด้วยทั้งคน ลูกข้า...ข้าไม่ห่วงได้ยังไง" =หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ=

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ส.ค. 2557, 07:36:49 »
ถ้าผมจำวันไม่ผิดนะครับ อ.หนวดไปต่างประเทศน่าจะกลับวันที่ 10สิงหาครับ
ผิดพลาดก็ขออภัย
คนเรามักพูดว่ากาลเวลาเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง  แต่จริงๆแล้วเราเป็นคนเปลี่ยนทุกสิ่งด้วยตัวเอง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ส.ค. 2557, 08:35:54 »
ถ้าผมจำวันไม่ผิดนะครับ อ.หนวดไปต่างประเทศน่าจะกลับวันที่ 10สิงหาครับ
ผิดพลาดก็ขออภัย
เพิ่งกลับมาจากวัดบางพระค่ะ เท่าที่เวลาที่อยู่ในวัด เอ ไม่เห็นท่านนะคะ.... :001:
ขอบคุณมากครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ส.ค. 2557, 08:50:40 »
แล้วเสาร์ 16 คาดว่าแกจะมาสักตามปกติไหมครับพี่ๆ รบกวนด้วยครับผม