ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ อาจารย์หนวดยังสักยันต์ที่กุฎิพระอาจารย์ต้อยไหมครับ  (อ่าน 1006 ครั้ง)

ออฟไลน์ pinktomato

• ทุติยะ
  • **
รบกวนสอบถามครับ อาจารย์หนวดยังสักยันต์ที่กุฎิพระอาจารย์ต้อยไหมครับ

ผมได้ศึกษาข้อมูลมาแล้ว แต่ไม่มั่นใจว่าท่านยังอยู่กุฎิพระอาจารย์ต้อย เสาร์-อาทิตย์ หรือเปล่าครับ เพราะหาข้อมูล ณ ช่วงปัจจุบันไม่มีเลย
รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ต.ค. 2558, 04:06:49 โดย pinktomato »