ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าก่อนหน้านี้ได้ไปสักจากสำนักอื่นมาแล้วสามารถไปสักที่วัดบางพระได้อีกหรือไม่คะ  (อ่าน 1539 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nanny_756

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะพอดีว่าอยากทราบว่าถ้าก่อนหน้าได้ไปสักที่สำนักอื่นมาจะสามารถไปสักที่วัดบางพระได้อีกไหมคะ และขอคำแนะนำจากผู้รู้ทุกท่านนะคะว่าการที่เราจะสักกับหลายสำนักแบบนี้มันสมควรหรือป่าวคะ   :050:

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ DOR 2/40

• กายพร้อม ใจพร้อม
  • ปัญจมะ
  • ทุกสิ่งอยู่ที่......ใจ
ที่วัดบางพระ ไม่มีการแบ่งแยกครับ เชิญครับ
รักจะเดินทางนี้....อย่าเลือก (เรื่อง) มาก
[/i][/i]