ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆผู้รู้ ตอบผมหน่อยคร๊าบบบบ  (อ่าน 2493 ครั้ง)

จอร์จ บูรพา

• บุคคลทั่วไป
หวัดดีคับพี่ๆทั้งหลาย คือผมอยากทราบว่า ผมอยากได้สาริกา ผมจะต้องสักเก้ายอดก่อนหรือเปล่าครับ แล้วค่าครูท่าวไรบ้างหรือครับ พี่ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ

narongrit

• บุคคลทั่วไป
Re: พี่ๆผู้รู้ ตอบผมหน่อยคร๊าบบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พ.ย. 2548, 09:58:57 »
สาริกกา  นั้นไม่จำเป็นต้องสัก เก้ายอดก่อน นะครับเพราะสักที่ลิ้นก็ได้แต่สักหมึกนั้นต้องสักเก้ายอดก่อน
ส่วนค่าครูนั้น25บาท  ๒๕ บาท ครับขอให้ได้ดังหวังนะครับ