ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทุกท่านช่วยบอกสำนักสักยันต์ว่ามีมี่ไหนบ้างตอนนี้ที่เป็นไม่ใช่ฆราวาส...  (อ่าน 6222 ครั้ง)

ออฟไลน์ fuyuck

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนทุกท่านช่วยบอกสำนักสักยันต์ว่ามีมี่ไหนบ้างตอนนี้ที่เป็นไม่ใช่ฆราวาส...คืออยากให้พระท่านลงให้นะครับไม่รู้ว่ามีที่ไหนบ้าง
....*รบกวนแนะนำและชี้แนะด้วยครับ*
....**สำหรับคนที่ไม่ศรัทธาก็ไม่ต้องเข้ามาตอบนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แนะนำ 1 ท่านนะครับ

หลวงพี่ติ๊ก วัดด่านเจริญชัย เพชรบูรณ์ (สายหลวงพ่อประเทือง)  :-*

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
น่าจะจำกัดกรอบบ้างน๊ะครับเวลาตั้งกระทู้

เช่นว่าตัวท่านอยู่จังหวัดไหน สะดวกไปถึงแค่ไหน
เช่น อยู่พิษ'โลก สะดวกแค่จังหวัดใกล้ๆ  แต่ไม่บอก คนแนะนำที่สงขลาก๊อป่วยการ
หรือ อยู่ลำพูน คนแนะนำวัดบางพระจะมาได้มั๊ย

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ถ้า กทม หรือละแวกใกล้เคียงผมแนะนำวัดบางพระครับ
แหะๆๆ ไปอยู่ที่เดียว งิงิงิ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
วัดบางพระ  นครปฐมสายหลวงพ่อเปิ่น
วัดท้องไทร  นครปฐม สายหลวงปู่อั๊ป
วัดสามง่าม  นครปฐม สายหลวงปูแย้ม
วัดพระทรง  เพชรุบุรี สายหลวงปู่แล
วัดจอมเกษ  อยุธยา สายหลวงพี่เลี้ยง
วัดด่านเจิรญชัย จ.เพชรบูรณ์ สายหลวงพ่อประเทือง
วัดสาลีโข  จ.นนทบุรี
วัดบ้านป่า จ.พิษณุโลก
วัดบ้านแจ้ง จ.อยุธยา สายหลวงปู่หน่าย

อีกเยอะคับ ..  นึกได้โดยไม่เปิดตำราแค่นี้..   :)

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
หลวงพ่อปื้ด   วัดห้วยขวาง กทม.

พระอาจารย์หนุ่ม  วัดบางแวก

พระอาจารย์เอ  วัดตะโน

พระอาจารย์ต้อม   วัดโพธิ์เผือก อยุธยา

พระอาจารย์หมี(จะมาช่วยในวันไหว้ครู)