ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลองความศักดิ์สิทธิ์ของ ว่านสบู่เลือด(ตัวผู้)!!!!!!!!!!!  (อ่าน 10385 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekcub

• ทุติยะ
  • **
  • http://www.itti-patihan.com/
    • โปรโมทเว็บ
    • อีเมล
มีเรื่องอยากจะเล่าให้ฟัง เรื่องการลองของ  ผมลองด้วยการกินว่านสบูเลือด(ตัวผู้) แล้วปลุกคาถาด้วยนะ โม พุท ธา ยะ รู้สึกว่าขนลุก ผิวเริ่มตึงๆ
ทีแรกลองเอามีดปอกผลไม้เฉือนก่อนทดลองเบาๆก่อน ไม่เข้า เลยเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ ไม่เข้าอีก ไม่มีเลือดอะไรทั้งสิ้น แม้แต่ยางบอนก็ไม่มี
ทีแต่เริ่ม ฮึกเหึม ลองด้วยมีดอีกหลายชนิด เรียกว่ามีดที่บ้านมีกี่เล่มผมลองหมด ทั้งมีดโกนด้วย ลองทุกเล่ม 7-8 เล่มได้ ทั้งเฉือน แทง(แทงที่แขนอีกเป็นหลายร้อยๆที ) สับ(ใช้มีดอีโต้สับ)  แขนผมนี่เขียวเลย แต่ไม่มีเลือดสักหยด แม้แต่รอยยางบอนก็ไม่มี 
 :054:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ดีครับดี ลองมากไม่ดีนะ  ;D

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
นี่แหละครับสรรพคุณของว่าน 108 เลยล่ะ :) จะว่าไปไม่ลองว่านมหาเสน่ห์ดูบ้างหรือครับ  :-* :-*

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking

วันหลังถ่ายภาพให้ดูด้วยนะค่ะ

อยากเห็นอ่ะ

ออฟไลน์ dekbanmi

• ตติยะ
    • อีเมล
คุณ  aekcub  ได้ว่านมาจากไหน ครับ ผมอยากได้มาทำพระครับ ขอบคุณครับ  :001: :001: :001: