ผู้เขียน หัวข้อ: มหาสเน่ห์?  (อ่าน 3221 ครั้ง)

จอร์จ บูรพา

• บุคคลทั่วไป
มหาสเน่ห์?
« เมื่อ: 29 พ.ย. 2548, 12:06:03 »
หวัดดีคับ ผมอยากทราบว่าพุธทคุณด้านมหาสเน่ห์ ลายใดที่ขลังที่สุดครับ(สักน้ำมันนะครับ) แล้วลายใดที่นิยมมากที่สุดครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
Re: มหาสเน่ห์?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พ.ย. 2548, 06:35:50 »
มีหลายลายครับ ไปกราบ อ. ท่านแล้วเรียนให้ท่านทราบและให้ท่านเป็นผู้พิจารณา ครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น