ผู้เขียน หัวข้อ: งานไหว้ครูเก็บภาพ+คลิป มาฝากมั่งนะพี่น้อง  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ uา€IIa’uดี ~'๑'~

• จตุตถะ
เก็บภาพมาฝากกันหน่อยนะครับอยากชมครับ :054:

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :070:

รับรองถ้าผมว่างมีโอกาสเมื่อไหร่ผมฝากตัวเป็นศิษย์บางพระแน่นอนครับพี่น้อง :025:

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ไหว้ครูปีหน้าวันที่ ๗ มีนาคม พุทธศักราช ๒๕๕๒   มาด้วยกันสิครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ย. 2551, 10:58:14 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
คงได้ชมแน่นอนครับ ถ้ามีโอกาสมาร่วมพิธีไหว้ครูด้วยกันก็ได้ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
มีรูปแน่นอนครับ แต่คลิบไม่แน่ใจว่ามีใครจะมาลงคลิบไหม แต่รูปมีแน่นอน  :016:

ออฟไลน์ uา€IIa’uดี ~'๑'~

• จตุตถะ

อยากไปร่วมด้วยนะครับแต่ติดงาน :070:

ขนาดจะไปสักผมยังหาเวลายังไม่ได้เลยพี่น้อง :049:

ช่วงนี้งานเยอะมากพี่น้องต้องขยันๆไว้ก่อนไม่งั้นเด๋วมันจะยื่ซองขาวๆครับ :095: